Kayayyaki

SODIUM NAPHTHALENE SULPHONAT SNF-A,B,C

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

SNF-AKYAUTA MAI KYAUTA SUPERPLASTICIZER

(I) KYAUTATA, SIFFOFI & HALAYE(FDN-A)

1. Bayyanar: Haske mai launin ruwan kasa da ruwa mai duhu.Mara guba, mara wari, mara ƙonewa da mara lahani ga sandunan ƙarfe.

2. Filastik mai ban sha'awa: A matsayin yanayin haɗawa inda aka daidaita adadin siminti da rushewa, ana iya rage hadawar ruwa da kashi 18-28% lokacin da aka haɗa shi da siminti mai ƙarfi a 0.5-1.0%.Ƙididdiga, ƙarfin matsawa a rana ta 1, rana ta 3 da rana ta 28 bayan aikace-aikacen guda ɗaya yana ƙaruwa da 60-90% da 25-60% bi da bi lokacin da aka ƙara shi a daidaitaccen sashi na haɗuwa. A sakamakon haka, ƙarfin matsawa, ƙarfin ƙarfi ,buckling ƙarfi da kuma modulus na elasticity za a inganta zuwa wani matsayi.

3. Inganta miscibility na kankare amalgamator tare da ruwa da collapsibility da.Kamar yadda yanayin daidai gwargwado, collapsibility za a iya ƙara 5-8 sau lokacin da aka kara a 0.75% saje sashi.

4. 15-20% na ciminti za a iya ajiyewa lokacin da aka haɗa wakili a 0.75% saje sashi, wanda yake shi ne precondition da guda collapsibility da ƙarfi.

(II) MA'AURATA & MA'AURATA YARDA(SNF-A)

abu manufa abu manufa
M abun ciki ≥91 Farashin PH 7 zuwa 9
Na2SO4 5% Tsaftace siminti Grout

iya kwarara

≥250 mm
Chloride 0.3% Tashin Lafiya (70± 1) × 10-3N/ m

 

 

IIISNF-A GA NASARA)

Siga Ma'auni Ainihin

sakamako

Siga ma'auni Ainihin

sakamako

Rage ruwa,% ≥14 ≥14 Matsi

ƙarfi,%

1d ≥ 140 170
Shigar ruwa,% ≤90 79 3d ≥ 130 160
Abubuwan da ke cikin iska,% ≤3.0 1.6 7d ≥125 145
Rarraba na wucin gadi

Don saitin (minti)

na farko

saita lokaci

-90 ~

120

-90 ~

120

28d ku ≥120 135
tasha

saita lokaci

Ragewa 28d ku ≤135 82
Lalacewa zuwa sandunan ƙarfe babu babu
bayanin kula: daidaitaccen sajewa sashi: 0.75% (kamar adadin ciminti)

 

 

SNF-B KYAUTA KYAUTA SUPERPLASTICIZER

(I) DUKIYARKA, SIFFOFI & HALAYE(SNF-B)

  1. Bayyanar:

Foda mai launin ruwan kasa & ruwa mai duhu.Mara guba, mara wari, mara ƙonewa da mara lahani ga sandunan ƙarfe.

  1. Filastik mai ban sha'awa: A matsayin yanayin haɗawa inda aka daidaita adadin siminti da haɓakawa a baya, ana iya rage hadawar ruwa da kashi 17-25% lokacin da aka haɗa shi da siminti mai ƙarfi a 0.5-1.0%.A ƙididdiga, ƙarfin matsi akan 1strana, rana ta 3 da ta 28thrana bayan aikace-aikacen guda ɗaya yana ƙaruwa da 60-95% da 25-50% bi da bi lokacin da aka ƙara shi a daidaitaccen sashi na haɗakarwa.A sakamakon haka, ƙarfin matsawa, ƙarfin ƙarfi, ƙarfin buckling da madulus na elasticity za a inganta har zuwa wani matsayi.

  1. Inganta miscibility na kankare amalgamator tare da ruwa da kuma rushewa kuma.Kamar yadda yanayin daidai yake, ana iya ƙara haɓakawa sau 4-7 lokacin da aka ƙara shi a kashi 0.75%.

 

  1. 15-18% na ciminti za a iya ajiyewa lokacin da aka haɗa wakili a 0.75% saje.

sashi, wanda shine precondition ta hanyar collapsibility iri ɗaya da ƙarfi.

(II) MA'AURATA & MA'AURATA YARDA(SNF-B)

 

abu

manufa  

abu

manufa

         

M abun ciki

≥91

PH Daraja

7 zuwa 9

       

Na2SO4

10%

Tsaftace siminti Grout

≥240 mm

iya kwarara

     
       

Chloride

0.4%

Tashin Lafiya

(70± 1) × 10-3N/ m

         

 

III

Siga Ma'auni Ainihin

sakamako

Siga ma'auni Ainihin

sakamako

Rage ruwa,% ≥14 17-25 Matsi

ƙarfi,%

1d ≥ 140 165
Shigar ruwa,% ≤90 80 3d ≥ 130 155
Abubuwan da ke cikin iska,% ≤3.0 1.6 7d ≥125 140
Rarraba na wucin gadi

Don saitin (minti)

na farko

saita lokaci

-90 ~

120

-90 ~

120

28d ku ≥120 130
tasha

saita lokaci

Ragewa 28d ku ≤135 85
Lalacewa zuwa sandunan ƙarfe babu babu
bayanin kula: daidaitaccen sajewa sashi: 0.75% (kamar adadin ciminti)

 

 

 

SNF-C KYAUTA KYAUTA KYAUTA

 

(I) DUKIYARKA, SIFFOFI & HALAYE(SNF-C)

 

  1. Bayyanar:

Foda mai launin ruwan kasa & ruwa mai duhu.Mara guba, mara wari, mara ƙonewa da mara lahani ga sandunan ƙarfe.

 

6.Mai Girman Filastik: A matsayin yanayin haɗawa inda adadin siminti da haɓakawa ke daidaitawa, ana iya rage yawan ruwa da 16-22% lokacin da aka haɗa shi da siminti mai ƙarfi a 0.5-1.0%.A ƙididdiga, ƙarfin matsi akan 1strana, rana ta 3 da ta 28thrana bayan aikace-aikacen guda ɗaya yana ƙaruwa da 60-95% da 25-40% bi da bi lokacin da aka ƙara shi a daidaitaccen sashi na haɗuwa.A sakamakon haka, ƙarfin matsawa, ƙarfin ƙarfi, ƙarfin buckling da madulus na elasticity za a inganta har zuwa wani matsayi.

7.Inganta miscibility na kankare amalgamator tare da ruwa da collapsibility da.As yanayin daidai gwargwado, collapsibility za a iya ƙara 4-6 sau lokacin da aka kara a 0.75% saje sashi.

8.15-18% na ciminti za a iya ajiyewa a lokacin da wakili aka blended a 0.75% saje sashi, wanda shi ne precondition da guda collapsibility da ƙarfi.

(II) MA'AURATA & MA'AURATA YARDA(SNF-C)

 

abu

manufa  

abu

manufa

         

M abun ciki

≥91

PH Daraja

7 zuwa 9

       

Na2SO4

20%

Tsaftace siminti Grout

≥230 mm

iya kwarara

     
       

Chloride

0.5%

Tashin Lafiya

(70± 1) × 10-3N/m

         

 

IIISNF-C DON NASIHA)

 

Siga Ma'auni Ainihin

sakamako

Siga ma'auni Ainihin

sakamako

Rage ruwa,% ≥14 16-22 Matsi

ƙarfi,%

1d ≥ 140 160
Shigar ruwa,% ≤90 85 3d ≥ 130 150
Abubuwan da ke cikin iska,% ≤3.0 2.0 7d ≥125 140
Rarraba na wucin gadi

Don saitin (minti)

na farko

saita lokaci

-90 ~

120

-90 ~

120

28d ku ≥120 125
tasha

saita lokaci

Ragewa 28d ku ≤135 88
Lalacewa zuwa sandunan ƙarfe babu babu
bayanin kula: daidaitaccen sajewa sashi: 0.75% (kamar adadin ciminti)

 

(IV) AMFANI:

1.Blending sashi a 0.5-1%, 0.75% hadawa sashi shawarar.2.Shirya mafita kamar

ake bukata.

3.Direct amfani da foda wakili an ba da izini.A madadin ƙari na wakili yana biyo baya ta hanyar moisturization na ruwa (ruwa-ciminti rabo: 60%)

4.The wakili za a iya hade tare da wasu extemally amfani jamiái idan matukin jirgi ci gaban ko dakin gwaje-gwaje gwaji nasara.

(V) CUTARWA, ARJIYA DA SAURI

1.kunshi:

Foda: shiryawa a cikin jakar masana'anta tare da filastik inner.Net nauyi: 25kg ± 0.2kg ko 650kg ± 0.2kg

2. Tsanaki:

An hana shi zama tom ta abubuwa masu kaifi yayin da ake canjawa wuri ko isar da fakiti.Lokacin da babban zafi ko danshi ya gurɓata shi idan ya zube, ana iya shirya shi ta hanyoyin da aka tsara don ƙarin amfani ba tare da yin wani tasiri ba.

3.A adana shi a cikin wani ma'ajin da aka keɓe wanda yake da iskar iska da bushewa, idan an shafe shi da damshi, kawai a farfasa ko narka shi cikin bayani ba tare da wani mummunan tasiri ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana